Bộ chuyển đổi quang điện 2 Sợi 10/100M GNETCOM GNC-1211S-20 – 0888303636



– Điện thoại tư vấn: 0912655711
– Bộ chuyển đổi quang điện GNETCOM GNC-1211S-20 sử dụng nguồn điện 5V2A ( Tốt nhất thị trường hiện nay)
-Thiết bị được sử dụng Chipset RTL8305NB(Taiwan)
– Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber/ Multi mode (2 Sợi quang)
Hỗ trợ bước bước sóng 850nm/1310nm/1550nm
-Multi-mode:2 km; Single-mode:20km
– Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt
– One optical port: MM: SC/ST/FC (fiber size: 50, 62.5/125µm)
SM: SC/ST/FC (fiber size: 9/125µm)
– thiết kế nhỏ gọn, mặt sơn tĩnh điện, Logo được sơn 3 màu nổi bật bằng công nghệ cao.
– Sản phẩm được bảo hành 12 chính hãng.
– Thương hiệu GNETCOM
– Xuất xứ: GNETCOM/ASIA

Tag: converter quang 2 sợi, Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang, bộ chuyển quang lan GNETCOM, Bộ chuyển mạng GNETCOM, GNETCOM GNC-1211S-20

Xem thêm: https://icongnghe.org/category/pc

Nguồn: https://icongnghe.org

Bài viết liên quan

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Fill out this field
Fill out this field
Vui lòng nhập địa chỉ email hợp lệ.
You need to agree with the terms to proceed

Tuyendaily22

Xem nhiều nhất

Menu